Odpowiedzi

Najlepsza Odpowiedź!
2010-02-10T13:09:43+01:00
Byłam z nim w kinie -------> Nilikuwa pamoja naye katika sinema.
kupilam nowe buty ------> Mimi kununuliwa mwezi viatu.

nie podoba mi sie obecna moda -------->Sipendi mtindo wa sasa Agosti



Pozdrawiam :) A tak wogole to gdzie ty sie uczysz suahili ?!
2010-02-10T13:10:19+01:00
Nilikuwa pamoja naye katika sinema. Mimi kununuliwa mwezi viatu. Sipendi mtindo wa sasa Agosti
2010-02-10T13:11:57+01:00
Byłam z nim w kinie. kupiłam nowe buty.
Nilikuwa pamoja naye katika sinema. Mimi kununuliwa mwezi viatu.

nie podoba mi sie obecna moda
Sipendi mtindo wa sasa Agosti